Kuhusu Kholood

Hei! Mimi ni Kholood Al-Kholy.

 

Mimi ni mwanamke msomi mwenye shauku ambaye anatamani kusababisha mabadiliko na kuifanya dunia iwe mahali pazuri. Nina hamu ya kushangaza ya kiakili kwa kila kitu maishani.

 

Kinachoendelea kunifanya niwe na hamu ya kujua zaidi ni tofauti zetu kama wanadamu, iwe ni tofauti zetu za kibaolojia, tofauti za kijamii, au zile za kibinafsi.

 

Hatua yangu ya kwanza kuelekea kuleta mabadiliko katika ulimwengu huu ni kwa kujiunga rasmi na jukwaa hili. Tunakuona jarida linaweza kuonyesha uzoefu tofauti wa watu wa asili anuwai ambayo husaidia kuunda huruma na huruma kwa wengine. Kwa hivyo, ninajivunia kuwajibika kwa kutafsiri uzoefu kama huu kutoka Kiingereza hadi Kiarabu na kinyume chake katika jaribio la kuwajulisha wengine kuwa hawako peke yao, na lugha hiyo ni kikwazo cha muda mfupi. Sisi katika jarida la We See You, tunakuona wewe ni nani, na tutaonyesha hiyo kwa ulimwengu.